| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Bộ phận có số 12JSD200T-1707051 là bộ phận hàn của trục trung gian của hộp số hỗ trợ hộp số hỗ trợ (còn được gọi là bộ phận trục trung gian hộp số hỗ trợ - ngắn).Phần này là một thành phần truyền tải chính bên trong hộp số xe tải hạng nặng dòng 12 tốc độ (như Fast 12JSD200T, v.v.).
Các mô hình áp dụng
Phần này được áp dụng rộng rãi đối với xe tải hạng nặng được trang bị hộp số 12 tốc độ nhanh, bao gồm nhưng không giới hạn ở các thương hiệu sau:
• Shaanxi Automobile Delong (SHACMAN): F2000, F3000, dòng X3000.
• Tập đoàn xe tải hạng nặng quốc gia Trung Quốc (SINOTRUK): dòng HOWO.
• Các thương hiệu khác: Foton, FAW Jiefang, Dongfeng, vv
| Tên sản phẩm | Bộ phận hàn trục trung gian hộp phụ trợ |
|---|---|
| Số phần | 12JSD200T-1707051 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 5kg |
| Kích thước | 150 x 200 x 200 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Bộ phận có số 12JSD200T-1707051 là bộ phận hàn của trục trung gian của hộp số hỗ trợ hộp số hỗ trợ (còn được gọi là bộ phận trục trung gian hộp số hỗ trợ - ngắn).Phần này là một thành phần truyền tải chính bên trong hộp số xe tải hạng nặng dòng 12 tốc độ (như Fast 12JSD200T, v.v.).
Các mô hình áp dụng
Phần này được áp dụng rộng rãi đối với xe tải hạng nặng được trang bị hộp số 12 tốc độ nhanh, bao gồm nhưng không giới hạn ở các thương hiệu sau:
• Shaanxi Automobile Delong (SHACMAN): F2000, F3000, dòng X3000.
• Tập đoàn xe tải hạng nặng quốc gia Trung Quốc (SINOTRUK): dòng HOWO.
• Các thương hiệu khác: Foton, FAW Jiefang, Dongfeng, vv
| Tên sản phẩm | Bộ phận hàn trục trung gian hộp phụ trợ |
|---|---|
| Số phần | 12JSD200T-1707051 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 5kg |
| Kích thước | 150 x 200 x 200 mm |