| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9114160034 là một tấm áp suất ly hợp / nắp phù hợp cho xe tải hạng nặng, chủ yếu được sử dụng trong các xe tải dòng **SHACMAN** Delong.
Các đặc điểm chính
• Chống nhiệt độ và mòn cao: Thông thường được làm bằng thép cán lạnh mạnh và xử lý nhiệt carburizing để tăng độ cứng và chống va chạm của các lò xo và tấm ma sát.
• Khả năng tải cao: Được thiết kế cho các ứng dụng hạng nặng như vận chuyển đường dài và lái xe ngoài đường, có khả năng chịu được mô-men xoắn cao.
• Khả năng thích nghi rộng rãi: Là một thành phần OEM tiêu chuẩn, nó dễ dàng lắp đặt và là một bộ phận thường được sử dụng cho bảo trì và sửa chữa sau bán hàng.
| Tên sản phẩm | Bảng áp suất ly hợp |
|---|---|
| Số phần | Dz9114160034 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 38 kg |
| Kích thước | 430 x 430 x 130 mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9114160034 là một tấm áp suất ly hợp / nắp phù hợp cho xe tải hạng nặng, chủ yếu được sử dụng trong các xe tải dòng **SHACMAN** Delong.
Các đặc điểm chính
• Chống nhiệt độ và mòn cao: Thông thường được làm bằng thép cán lạnh mạnh và xử lý nhiệt carburizing để tăng độ cứng và chống va chạm của các lò xo và tấm ma sát.
• Khả năng tải cao: Được thiết kế cho các ứng dụng hạng nặng như vận chuyển đường dài và lái xe ngoài đường, có khả năng chịu được mô-men xoắn cao.
• Khả năng thích nghi rộng rãi: Là một thành phần OEM tiêu chuẩn, nó dễ dàng lắp đặt và là một bộ phận thường được sử dụng cho bảo trì và sửa chữa sau bán hàng.
| Tên sản phẩm | Bảng áp suất ly hợp |
|---|---|
| Số phần | Dz9114160034 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 38 kg |
| Kích thước | 430 x 430 x 130 mm |
![]()