| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Trong lĩnh vực phụ tùng ô tô hạng nặng, 19726 thường dùng để chỉ hộp số giảm tốc trục chính hộp phụ của hộp số NHANH CHÓNG.
Thông tin cốt lõi của sản phẩm
• Thương hiệu áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong hộp số xe tải hạng nặng của Fast Gear, Shacman và Sinotruk HOWO.
• Thông số kỹ thuật: Bánh răng này thường có 42 răng và thường gặp ở hộp số 8 cấp, 9 cấp hoặc 12 cấp (như model 9JS150T và 12JS160T).
• Chức năng chính: Được gắn trên cụm trục hộp số phụ, nó tạo điều kiện cho việc chuyển đổi giữa các bánh răng thấp và cao bằng cách điều chỉnh mô-men xoắn và tốc độ.
| Tên sản phẩm | Hộp giảm tốc trục chính hộp số phụ |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 19726 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 5,6kg |
| Kích thước | 230x230X80mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Trong lĩnh vực phụ tùng ô tô hạng nặng, 19726 thường dùng để chỉ hộp số giảm tốc trục chính hộp phụ của hộp số NHANH CHÓNG.
Thông tin cốt lõi của sản phẩm
• Thương hiệu áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong hộp số xe tải hạng nặng của Fast Gear, Shacman và Sinotruk HOWO.
• Thông số kỹ thuật: Bánh răng này thường có 42 răng và thường gặp ở hộp số 8 cấp, 9 cấp hoặc 12 cấp (như model 9JS150T và 12JS160T).
• Chức năng chính: Được gắn trên cụm trục hộp số phụ, nó tạo điều kiện cho việc chuyển đổi giữa các bánh răng thấp và cao bằng cách điều chỉnh mô-men xoắn và tốc độ.
| Tên sản phẩm | Hộp giảm tốc trục chính hộp số phụ |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 19726 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 5,6kg |
| Kích thước | 230x230X80mm |