| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9114160032 là số bộ phận OE của cụm đĩa dẫn động ly hợp (thường được gọi là đĩa ly hợp) được sử dụng trong xe tải hạng nặng dòng Shaanxi Automobile Delong (SHACMAN).
Thông số sản phẩm chính
• Tên bộ phận: Đĩa dẫn động ly hợp / Đĩa ly hợp
• Đường kính tiêu chuẩn: 430mm
• Thông số Spline: Thường là 10 răng (Z=10), đường kính trục spline khoảng 51,8mm - 54,8mm
• Chất liệu: Vật liệu ma sát kim loại; một số mẫu có thiết kế kiểu kéo được gia cố.
| Tên sản phẩm | Tấm ly hợp |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ9114160032 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 10 kg |
| Kích thước | 430x240x55mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9114160032 là số bộ phận OE của cụm đĩa dẫn động ly hợp (thường được gọi là đĩa ly hợp) được sử dụng trong xe tải hạng nặng dòng Shaanxi Automobile Delong (SHACMAN).
Thông số sản phẩm chính
• Tên bộ phận: Đĩa dẫn động ly hợp / Đĩa ly hợp
• Đường kính tiêu chuẩn: 430mm
• Thông số Spline: Thường là 10 răng (Z=10), đường kính trục spline khoảng 51,8mm - 54,8mm
• Chất liệu: Vật liệu ma sát kim loại; một số mẫu có thiết kế kiểu kéo được gia cố.
| Tên sản phẩm | Tấm ly hợp |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ9114160032 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 10 kg |
| Kích thước | 430x240x55mm |