| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Loại bộ lọc này được sử dụng rộng rãi trong các xe thương mại cỡ lớn và động cơ công nghiệp. Các tính năng và ứng dụng chính của nó như sau:
• Phạm vi ứng dụng: Chủ yếu tương thích với động cơ Cummins (như NT855, KT19, KT38, KT50, QSK19, QSK38, X15, ISM11, v.v.).
• Chức năng: Dùng để lọc các chất gây ô nhiễm từ dầu động cơ, dầu hộp số hoặc dầu thủy lực, bảo vệ động cơ khỏi bị mài mòn.
• Tính năng sản phẩm:
• Thiết kế dạng xoay để thay thế dễ dàng và nhanh chóng.
• Các mối hàn được gia cố và vỏ bền bỉ để chịu được dòng chảy có áp suất cao.
• Hiệu suất lọc thường là 95%.
| Tên sản phẩm | Bộ lọc dầu |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LF670 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2kg |
| Kích thước | 250x120x120mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Loại bộ lọc này được sử dụng rộng rãi trong các xe thương mại cỡ lớn và động cơ công nghiệp. Các tính năng và ứng dụng chính của nó như sau:
• Phạm vi ứng dụng: Chủ yếu tương thích với động cơ Cummins (như NT855, KT19, KT38, KT50, QSK19, QSK38, X15, ISM11, v.v.).
• Chức năng: Dùng để lọc các chất gây ô nhiễm từ dầu động cơ, dầu hộp số hoặc dầu thủy lực, bảo vệ động cơ khỏi bị mài mòn.
• Tính năng sản phẩm:
• Thiết kế dạng xoay để thay thế dễ dàng và nhanh chóng.
• Các mối hàn được gia cố và vỏ bền bỉ để chịu được dòng chảy có áp suất cao.
• Hiệu suất lọc thường là 95%.
| Tên sản phẩm | Bộ lọc dầu |
|---|---|
| Mã sản phẩm | LF670 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2kg |
| Kích thước | 250x120x120mm |
![]()