| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Tính năng chức năng
Đo tốc độ chính xác:Bằng cách làm việc với các bộ phận có liên quan trong hệ thống truyền động của xe, chẳng hạn như trục đầu ra của hộp số, v.v., sử dụng nguyên lý cảm ứng điện từ hoặc hiệu ứng Hall, tốc độ tức thời của xe được đo chính xác và chuyển đổi thành tín hiệu điện và truyền đến bộ điều khiển điện tử (ECU) của xe.
Truyền tín hiệu ổn định:Nó có khả năng chống nhiễu tốt và có thể hoạt động ổn định trong môi trường điện từ phức tạp của xe, đảm bảo tín hiệu tốc độ được truyền chính xác đến ECU, tạo cơ sở đáng tin cậy cho việc hiển thị đồng hồ tốc độ của xe, điều khiển hành trình, điều khiển chuyển số tự động, v.v.
Đảm bảo an toàn:Nó cũng đóng một vai trò quan trọng trong hệ thống an toàn của xe. Ví dụ, trong các hệ thống như hệ thống chống bó cứng phanh (ABS) và chương trình ổn định điện tử (ESP), tín hiệu tốc độ xe kịp thời và chính xác giúp hệ thống đánh giá tốt hơn trạng thái lái xe của xe, từ đó thực hiện các biện pháp kiểm soát tương ứng và cải thiện sự an toàn khi lái xe.
| Tên sản phẩm | Cảm biến tốc độ xe |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DL-LG-901B-YT |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1 kg |
| Kích thước | 100x50x50mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Tính năng chức năng
Đo tốc độ chính xác:Bằng cách làm việc với các bộ phận có liên quan trong hệ thống truyền động của xe, chẳng hạn như trục đầu ra của hộp số, v.v., sử dụng nguyên lý cảm ứng điện từ hoặc hiệu ứng Hall, tốc độ tức thời của xe được đo chính xác và chuyển đổi thành tín hiệu điện và truyền đến bộ điều khiển điện tử (ECU) của xe.
Truyền tín hiệu ổn định:Nó có khả năng chống nhiễu tốt và có thể hoạt động ổn định trong môi trường điện từ phức tạp của xe, đảm bảo tín hiệu tốc độ được truyền chính xác đến ECU, tạo cơ sở đáng tin cậy cho việc hiển thị đồng hồ tốc độ của xe, điều khiển hành trình, điều khiển chuyển số tự động, v.v.
Đảm bảo an toàn:Nó cũng đóng một vai trò quan trọng trong hệ thống an toàn của xe. Ví dụ, trong các hệ thống như hệ thống chống bó cứng phanh (ABS) và chương trình ổn định điện tử (ESP), tín hiệu tốc độ xe kịp thời và chính xác giúp hệ thống đánh giá tốt hơn trạng thái lái xe của xe, từ đó thực hiện các biện pháp kiểm soát tương ứng và cải thiện sự an toàn khi lái xe.
| Tên sản phẩm | Cảm biến tốc độ xe |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DL-LG-901B-YT |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1 kg |
| Kích thước | 100x50x50mm |