| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Khối lượng không khí và áp suất không khí: Nó có khối lượng không khí và áp suất không khí thích hợp để đảm bảo lưu thông không khí đầy đủ xung quanh máy ngưng tụ và cải thiện hiệu quả trao đổi nhiệt.Các giá trị khối lượng không khí và áp suất không khí cụ thể có thể khác nhau tùy thuộc vào mô hình cụ thể và các thông số kỹ thuật của quạt.
• Tiêu thụ năng lượng và năng lượng: Tiêu thụ năng lượng của quạt tương đối thấp, có thể làm giảm tiêu thụ năng lượng của hệ thống điều hòa không khí xe và cải thiện hiệu quả năng lượng.Đồng thời, động cơ quạt có hiệu suất và độ ổn định cao, có thể đảm bảo hoạt động lâu dài của quạt.
• Mức độ tiếng ồn: Thiết kế của quạt tính đến các yêu cầu giảm tiếng ồn và sử dụng công nghệ và vật liệu giảm tiếng ồn tiên tiến để giảm tiếng ồn tạo ra trong quá trình hoạt động,cung cấp cho hành khách một môi trường lái xe yên tĩnh và thoải mái.
| Tên sản phẩm | Quạt ngưng tụ |
|---|---|
| Số phần | 8114-00019 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 5kg |
| Kích thước | 340 x 340 x 110 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Khối lượng không khí và áp suất không khí: Nó có khối lượng không khí và áp suất không khí thích hợp để đảm bảo lưu thông không khí đầy đủ xung quanh máy ngưng tụ và cải thiện hiệu quả trao đổi nhiệt.Các giá trị khối lượng không khí và áp suất không khí cụ thể có thể khác nhau tùy thuộc vào mô hình cụ thể và các thông số kỹ thuật của quạt.
• Tiêu thụ năng lượng và năng lượng: Tiêu thụ năng lượng của quạt tương đối thấp, có thể làm giảm tiêu thụ năng lượng của hệ thống điều hòa không khí xe và cải thiện hiệu quả năng lượng.Đồng thời, động cơ quạt có hiệu suất và độ ổn định cao, có thể đảm bảo hoạt động lâu dài của quạt.
• Mức độ tiếng ồn: Thiết kế của quạt tính đến các yêu cầu giảm tiếng ồn và sử dụng công nghệ và vật liệu giảm tiếng ồn tiên tiến để giảm tiếng ồn tạo ra trong quá trình hoạt động,cung cấp cho hành khách một môi trường lái xe yên tĩnh và thoải mái.
| Tên sản phẩm | Quạt ngưng tụ |
|---|---|
| Số phần | 8114-00019 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 5kg |
| Kích thước | 340 x 340 x 110 mm |