| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
F96035 là một số phần cho cánh tay chuyển số hoặc bộ chọn bánh răng bên ngoài thường được sử dụng trong xe tải hạng nặng của Trung Quốc (như Sinotruk HOWO, Shaanxi Automobile Shacman, Foton, v.v.).
Bộ phận này chủ yếu được sản xuất bởi Fast Gear và được sử dụng trong hệ thống truyền tải xe tải hạng nặng để đảm bảo lựa chọn và chuyển đổi bánh răng trơn tru.
| Tên sản phẩm | cánh tay xoay |
|---|---|
| Số phần | F96035 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 220 x 220 x 80 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
F96035 là một số phần cho cánh tay chuyển số hoặc bộ chọn bánh răng bên ngoài thường được sử dụng trong xe tải hạng nặng của Trung Quốc (như Sinotruk HOWO, Shaanxi Automobile Shacman, Foton, v.v.).
Bộ phận này chủ yếu được sản xuất bởi Fast Gear và được sử dụng trong hệ thống truyền tải xe tải hạng nặng để đảm bảo lựa chọn và chuyển đổi bánh răng trơn tru.
| Tên sản phẩm | cánh tay xoay |
|---|---|
| Số phần | F96035 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 220 x 220 x 80 mm |