| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
9JS150T-B là hộp số tay 9 cấp do Shaanxi FAST sản xuất, được thiết kế đặc biệt cho xe tải hạng nặng. Model này có cấu trúc trục trung gian kép, mang lại độ tin cậy cao và khả năng chịu tải mạnh. Nó được sử dụng rộng rãi trong xe ben và máy kéo từ các thương hiệu như Shaanxi Automobile, Dongfeng, Foton và JAC.
Chi tiết tỷ số truyền
Mẫu xe này thường có bộ đồng bộ hóa, giúp phân bổ tỷ số truyền đồng đều hơn, giúp cải thiện khả năng tiết kiệm nhiên liệu:
Bánh răng thứ 1: 11.031 (một số biến thể, chẳng hạn như 9JS150 TA-B, có tỷ lệ 12,565)
Bánh răng hàng đầu (Bánh răng thứ 9): 0,733
Số lùi: 13.137
| Tên sản phẩm | Cụm truyền động |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 9JS150T-B |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 295 kg |
| Kích thước | 1150x750X850mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
9JS150T-B là hộp số tay 9 cấp do Shaanxi FAST sản xuất, được thiết kế đặc biệt cho xe tải hạng nặng. Model này có cấu trúc trục trung gian kép, mang lại độ tin cậy cao và khả năng chịu tải mạnh. Nó được sử dụng rộng rãi trong xe ben và máy kéo từ các thương hiệu như Shaanxi Automobile, Dongfeng, Foton và JAC.
Chi tiết tỷ số truyền
Mẫu xe này thường có bộ đồng bộ hóa, giúp phân bổ tỷ số truyền đồng đều hơn, giúp cải thiện khả năng tiết kiệm nhiên liệu:
Bánh răng thứ 1: 11.031 (một số biến thể, chẳng hạn như 9JS150 TA-B, có tỷ lệ 12,565)
Bánh răng hàng đầu (Bánh răng thứ 9): 0,733
Số lùi: 13.137
| Tên sản phẩm | Cụm truyền động |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 9JS150T-B |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 295 kg |
| Kích thước | 1150x750X850mm |
![]()