| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1601310-99A là cụm đĩa áp ly hợp được sử dụng trong xe tải hạng nặng FAW Jiefang (FAW).
Chi tiết sản phẩm
• Các loại xe áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trên xe tải dòng FAW Jiefang J6. Nó cũng có thể tương thích với một số mẫu được trang bị động cơ Weichai WP3N.
• Chức năng: Là bộ phận quan trọng của hệ thống truyền động, nó có nhiệm vụ truyền và phân phối lực giữa động cơ và hộp số.
• Thông số kỹ thuật: Dòng tấm áp lực này (chẳng hạn như dòng 1601310) thường có các thông số kỹ thuật đường kính khác nhau, chẳng hạn như 330mm, 350mm hoặc 430mm, tùy thuộc vào mẫu phụ và ứng dụng cụ thể.
| Tên sản phẩm | Tấm áp suất ly hợp |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1601310-99A |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 41kg |
| Kích thước | 515x515X85mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1601310-99A là cụm đĩa áp ly hợp được sử dụng trong xe tải hạng nặng FAW Jiefang (FAW).
Chi tiết sản phẩm
• Các loại xe áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trên xe tải dòng FAW Jiefang J6. Nó cũng có thể tương thích với một số mẫu được trang bị động cơ Weichai WP3N.
• Chức năng: Là bộ phận quan trọng của hệ thống truyền động, nó có nhiệm vụ truyền và phân phối lực giữa động cơ và hộp số.
• Thông số kỹ thuật: Dòng tấm áp lực này (chẳng hạn như dòng 1601310) thường có các thông số kỹ thuật đường kính khác nhau, chẳng hạn như 330mm, 350mm hoặc 430mm, tùy thuộc vào mẫu phụ và ứng dụng cụ thể.
| Tên sản phẩm | Tấm áp suất ly hợp |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1601310-99A |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 41kg |
| Kích thước | 515x515X85mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển