| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1313010-2000 là bộ ly hợp quạt loại dầu silicon thích hợp cho các loại xe như FAW Jiefang. Chức năng cốt lõi của nó là tự động kiểm soát tốc độ quạt theo nhiệt độ động cơ, để đạt được khả năng tản nhiệt theo yêu cầu, tiết kiệm năng lượng và giảm tiếng ồn cũng như bảo vệ động cơ.
| Tên sản phẩm | Ly hợp quạt |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1313010-2000 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2,4kg |
| Kích thước | 250x200x180mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1313010-2000 là bộ ly hợp quạt loại dầu silicon thích hợp cho các loại xe như FAW Jiefang. Chức năng cốt lõi của nó là tự động kiểm soát tốc độ quạt theo nhiệt độ động cơ, để đạt được khả năng tản nhiệt theo yêu cầu, tiết kiệm năng lượng và giảm tiếng ồn cũng như bảo vệ động cơ.
| Tên sản phẩm | Ly hợp quạt |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1313010-2000 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2,4kg |
| Kích thước | 250x200x180mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển