| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG9725240111 là số bộ phận của cáp chọn số/chuyển số lắc mềm của xe tải hạng nặng dòng Sinotruk HOWO. Bộ phận này chủ yếu dùng để kết nối cần số trong cabin với hộp số trên khung xe và chuyển số bằng cách đẩy hoặc kéo.
Thông số kỹ thuật cốt lõi
Phương tiện áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong xe tải hạng nặng dòng SINOTRUK HOWO và HOWO A7.
• Tên bộ phận: Cáp chuyển số, cáp chuyển số, trục linh hoạt chuyển số.
• Chất liệu: Thường được làm bằng cáp thép, thép silicon hoặc sợi tổng hợp có độ bền cao, có lớp phủ màu đen bên ngoài hoặc vỏ nhựa để bảo vệ.
| Tên sản phẩm | Chuyển trục mềm |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WG9725240111 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 0,8kg |
| Kích thước | 500X500X50mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG9725240111 là số bộ phận của cáp chọn số/chuyển số lắc mềm của xe tải hạng nặng dòng Sinotruk HOWO. Bộ phận này chủ yếu dùng để kết nối cần số trong cabin với hộp số trên khung xe và chuyển số bằng cách đẩy hoặc kéo.
Thông số kỹ thuật cốt lõi
Phương tiện áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong xe tải hạng nặng dòng SINOTRUK HOWO và HOWO A7.
• Tên bộ phận: Cáp chuyển số, cáp chuyển số, trục linh hoạt chuyển số.
• Chất liệu: Thường được làm bằng cáp thép, thép silicon hoặc sợi tổng hợp có độ bền cao, có lớp phủ màu đen bên ngoài hoặc vỏ nhựa để bảo vệ.
| Tên sản phẩm | Chuyển trục mềm |
|---|---|
| Mã sản phẩm | WG9725240111 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 0,8kg |
| Kích thước | 500X500X50mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển