| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG1646741001là động cơ lau máy Sinotruk gốc hoàn chỉnh với hỗ trợ gắn cho HOWO, T7H và xe tải hạng nặng.eWG1646741001 đơn vị là một động cơ nam châm vĩnh cửu 24V với một hỗn hợp đúc nghiền mạnh mẽ, được thiết kế để điều khiển liên kết lau kính chắn gió một cách đáng tin cậy. Được sản xuất với các thành phần chất lượng cao (được sản xuất ở Trung Quốc),nó có vòng bi quả kín, một vỏ chống ăn mòn, và một kết nối tương thích với công tắc đa tốc độ.đảm bảo tầm nhìn rõ ràng trong mọi điều kiện thời tiết.
| Tên sản phẩm | Hệ thống lau kính chắn gió |
|---|---|
| Số phần | WG1646741001 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2.4 kg |
| Kích thước | 230 X 120 X 100 mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG1646741001là động cơ lau máy Sinotruk gốc hoàn chỉnh với hỗ trợ gắn cho HOWO, T7H và xe tải hạng nặng.eWG1646741001 đơn vị là một động cơ nam châm vĩnh cửu 24V với một hỗn hợp đúc nghiền mạnh mẽ, được thiết kế để điều khiển liên kết lau kính chắn gió một cách đáng tin cậy. Được sản xuất với các thành phần chất lượng cao (được sản xuất ở Trung Quốc),nó có vòng bi quả kín, một vỏ chống ăn mòn, và một kết nối tương thích với công tắc đa tốc độ.đảm bảo tầm nhìn rõ ràng trong mọi điều kiện thời tiết.
| Tên sản phẩm | Hệ thống lau kính chắn gió |
|---|---|
| Số phần | WG1646741001 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2.4 kg |
| Kích thước | 230 X 120 X 100 mm |
![]()