| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Điều chỉnh chính xác: Tùy chỉnh cho Yutong, King Long và xe buýt khác, mô hình 1604 - 00349, phù hợp chính xác, cài đặt dễ dàng, kết nối liền mạch với hệ thống xe gốc,đảm bảo hoạt động ổn định của ly hợp.
Kích hợp hiệu quả: Dựa trên các nguyên tắc thủy lực tiên tiến, nó nhanh chóng phản ứng với hoạt động của bàn đạp, nhận ra việc tách ly hợp nhanh chóng và gắn chặt, và thay đổi trơn tru,cải thiện đáng kể trải nghiệm điều khiển lái xe.
Chất lượng đáng tin cậy: Được sản xuất bởi một nhà cung cấp phụ tùng ô tô chuyên nghiệp, với kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt, nó có thể đệm hiệu quả tác động năng lượng, giảm mài mòn hệ thống truyền tải,và kéo dài tuổi thọ của các thành phần chủ chốt của ô tô.
| Tên sản phẩm | Thúc đẩy ly hợp |
|---|---|
| Số phần | 1604-00349 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 3kg |
| Kích thước | 300 x 160 x 160 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Điều chỉnh chính xác: Tùy chỉnh cho Yutong, King Long và xe buýt khác, mô hình 1604 - 00349, phù hợp chính xác, cài đặt dễ dàng, kết nối liền mạch với hệ thống xe gốc,đảm bảo hoạt động ổn định của ly hợp.
Kích hợp hiệu quả: Dựa trên các nguyên tắc thủy lực tiên tiến, nó nhanh chóng phản ứng với hoạt động của bàn đạp, nhận ra việc tách ly hợp nhanh chóng và gắn chặt, và thay đổi trơn tru,cải thiện đáng kể trải nghiệm điều khiển lái xe.
Chất lượng đáng tin cậy: Được sản xuất bởi một nhà cung cấp phụ tùng ô tô chuyên nghiệp, với kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt, nó có thể đệm hiệu quả tác động năng lượng, giảm mài mòn hệ thống truyền tải,và kéo dài tuổi thọ của các thành phần chủ chốt của ô tô.
| Tên sản phẩm | Thúc đẩy ly hợp |
|---|---|
| Số phần | 1604-00349 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 3kg |
| Kích thước | 300 x 160 x 160 mm |