| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Tên bộ phận: Bơm dầu thứ cấp hoặc Bơm dầu hai tầng.
Mục đích chính: Được sử dụng trong hệ thống bôi trơn động cơ để đảm bảo sự tuần hoàn ổn định của dầu bôi trơn trong các điều kiện vận hành khác nhau.
| Tên sản phẩm | Bơm dầu hai tầng |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1001862862 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 12kg |
| Kích thước | 380x380x200mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Tên bộ phận: Bơm dầu thứ cấp hoặc Bơm dầu hai tầng.
Mục đích chính: Được sử dụng trong hệ thống bôi trơn động cơ để đảm bảo sự tuần hoàn ổn định của dầu bôi trơn trong các điều kiện vận hành khác nhau.
| Tên sản phẩm | Bơm dầu hai tầng |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1001862862 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 12kg |
| Kích thước | 380x380x200mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển