| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9112340140 tương ứng với trục cam phanh bên phải của một xe tải hạng nặng SHACMAN.
Các thông số và chi tiết chính
• Tên sản phẩm: Camshaft phanh (trên phải)
• Các thương hiệu áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong các xe tải dòng SHACMAN Delong, chẳng hạn như các mô hình F3000 và X3000.
• Phần bên trái tương ứng: Số phần tương ứng ở phía bên trái của phần này thường là DZ9112340139.
• Địa điểm lắp đặt: trục trước (hệ thống phanh trước).
• Trục tương thích: Thường được sử dụng trong hệ thống trục tay.
| Tên sản phẩm | Cánh cam phanh phải |
|---|---|
| Số phần | DZ9112340140 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 7.2 kg |
| Kích thước | 650 x 580 x 100 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9112340140 tương ứng với trục cam phanh bên phải của một xe tải hạng nặng SHACMAN.
Các thông số và chi tiết chính
• Tên sản phẩm: Camshaft phanh (trên phải)
• Các thương hiệu áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong các xe tải dòng SHACMAN Delong, chẳng hạn như các mô hình F3000 và X3000.
• Phần bên trái tương ứng: Số phần tương ứng ở phía bên trái của phần này thường là DZ9112340139.
• Địa điểm lắp đặt: trục trước (hệ thống phanh trước).
• Trục tương thích: Thường được sử dụng trong hệ thống trục tay.
| Tên sản phẩm | Cánh cam phanh phải |
|---|---|
| Số phần | DZ9112340140 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 7.2 kg |
| Kích thước | 650 x 580 x 100 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển