| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9112230166 là một máy tăng ly hợp được thiết kế đặc biệt cho xe tải hạng nặng Shacman. Nó cũng thường được gọi là xi lanh nô lệ ly hợp hoặc bơm tăng ly hợp.
Thông tin cơ bản về sản phẩm
• Chức năng chính: Được lắp đặt trong một cơ chế ly hợp được vận hành bằng thủy lực, nó sử dụng hỗ trợ khí nén để giảm lực cần thiết cho người lái xe để nhấn chân đạp ly hợp,làm cho việc chuyển bánh răng dễ dàng và mượt mà hơn.
• Xe có thể áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong xe tải Shaanxi Automobile Delong, bao gồm các mô hình như F2000, F3000, M3000, X3000, và H3000.
• Tương thích: Trong một số ứng dụng, nó cũng tương thích với các thương hiệu xe tải hạng nặng HOWO và Steyr của Sinotruk.
| Tên sản phẩm | Nâng cột ly hợp |
|---|---|
| Số phần | DZ9112230166 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 3kg |
| Kích thước | 310 x 130 x 130 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9112230166 là một máy tăng ly hợp được thiết kế đặc biệt cho xe tải hạng nặng Shacman. Nó cũng thường được gọi là xi lanh nô lệ ly hợp hoặc bơm tăng ly hợp.
Thông tin cơ bản về sản phẩm
• Chức năng chính: Được lắp đặt trong một cơ chế ly hợp được vận hành bằng thủy lực, nó sử dụng hỗ trợ khí nén để giảm lực cần thiết cho người lái xe để nhấn chân đạp ly hợp,làm cho việc chuyển bánh răng dễ dàng và mượt mà hơn.
• Xe có thể áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong xe tải Shaanxi Automobile Delong, bao gồm các mô hình như F2000, F3000, M3000, X3000, và H3000.
• Tương thích: Trong một số ứng dụng, nó cũng tương thích với các thương hiệu xe tải hạng nặng HOWO và Steyr của Sinotruk.
| Tên sản phẩm | Nâng cột ly hợp |
|---|---|
| Số phần | DZ9112230166 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 3kg |
| Kích thước | 310 x 130 x 130 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển