| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
3003055-1H là số bộ phận OE cho đầu dây chuyền trái/cột dây chuyền trái của dây chuyền lái trong loạt xe tải hạng nặng FAW (chẳng hạn như FAW J5, J6, J7)
Thông tin cơ bản về sản phẩm
• Tên bộ phận: Đường dây lái dây đai trái ball joint / lái tay gối ball joint / dây đai dây đai trái cuối.
• Các mô hình xe có thể áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong các mô hình FAW Jiefang J5, J6, J6P, J6L, J7 và một số mô hình SINOTRUK.
• Địa điểm lắp đặt: bên trái của trục trước.
• Mô hình bên phải tương ứng: Mô hình khớp bóng bên phải thường được sử dụng là 3003060-1H.
| Tên sản phẩm | Bộ kết nối bên trái - dây chuyền lái |
|---|---|
| Số phần | 3003055-1h |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2.2 kg |
| Kích thước | 40 x 40 x 40 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
3003055-1H là số bộ phận OE cho đầu dây chuyền trái/cột dây chuyền trái của dây chuyền lái trong loạt xe tải hạng nặng FAW (chẳng hạn như FAW J5, J6, J7)
Thông tin cơ bản về sản phẩm
• Tên bộ phận: Đường dây lái dây đai trái ball joint / lái tay gối ball joint / dây đai dây đai trái cuối.
• Các mô hình xe có thể áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong các mô hình FAW Jiefang J5, J6, J6P, J6L, J7 và một số mô hình SINOTRUK.
• Địa điểm lắp đặt: bên trái của trục trước.
• Mô hình bên phải tương ứng: Mô hình khớp bóng bên phải thường được sử dụng là 3003060-1H.
| Tên sản phẩm | Bộ kết nối bên trái - dây chuyền lái |
|---|---|
| Số phần | 3003055-1h |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2.2 kg |
| Kích thước | 40 x 40 x 40 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển