| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
8107030-A65-C00/A đề cập đến bộ bốc hơi điều hòa không khí được sử dụng trong các xe tải hạng nặng FAW Jiefang J6P.
Thông tin cơ bản về sản phẩm
Tên sản phẩm: Bộ phận bốc hơi máy điều hòa không khí
Xe tương thích: chủ yếu áp dụng cho FAW Jiefang J6P và J6L series xe tải.
Chức năng chính: Là một thành phần chính của hệ thống điều hòa không khí, nó làm mát cabin bằng cách hấp thụ nhiệt.
Tiêu chuẩn sản xuất: Thông thường được làm bằng hợp kim nhôm hoặc ống đồng với vây nhôm, có lớp phủ chống ăn mòn.
| Tên sản phẩm | Bộ phận bốc hơi máy điều hòa không khí |
|---|---|
| Số phần | 8107030-A65-C00/A |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1.8kg |
| Kích thước | 330 x 250 x 330 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
8107030-A65-C00/A đề cập đến bộ bốc hơi điều hòa không khí được sử dụng trong các xe tải hạng nặng FAW Jiefang J6P.
Thông tin cơ bản về sản phẩm
Tên sản phẩm: Bộ phận bốc hơi máy điều hòa không khí
Xe tương thích: chủ yếu áp dụng cho FAW Jiefang J6P và J6L series xe tải.
Chức năng chính: Là một thành phần chính của hệ thống điều hòa không khí, nó làm mát cabin bằng cách hấp thụ nhiệt.
Tiêu chuẩn sản xuất: Thông thường được làm bằng hợp kim nhôm hoặc ống đồng với vây nhôm, có lớp phủ chống ăn mòn.
| Tên sản phẩm | Bộ phận bốc hơi máy điều hòa không khí |
|---|---|
| Số phần | 8107030-A65-C00/A |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1.8kg |
| Kích thước | 330 x 250 x 330 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển