| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG9114160030 là vòng bi phóng ly hợp được sử dụng trong xe tải hạng nặng dòng Sinotruk HOWO.
Các thông số và ứng dụng cốt lõi
Tên sản phẩm: Lối thả ly hợp
Các phương tiện áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong các mô hình xe tải hạng nặng như Sinotruk HOWO, HOWO A7, T7 và N7.
Chức năng: Được lắp đặt giữa ly hợp và hộp số,nó chịu trách nhiệm cho việc giải phóng tấm áp suất ly hợp từ các tấm ma sát bằng cách đẩy vòng bi thông qua nĩa chuyển động khi bàn đạp ly hợp được nhấn, do đó làm gián đoạn truyền điện cho chuyển đổi bánh răng.
Vật liệu: Thông thường được làm bằng thép mang độ bền cao.
| Tên sản phẩm | Lối thả ly hợp |
|---|---|
| Số phần | WG9114160030 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 3kg |
| Kích thước | 158 X 158 X 115 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
WG9114160030 là vòng bi phóng ly hợp được sử dụng trong xe tải hạng nặng dòng Sinotruk HOWO.
Các thông số và ứng dụng cốt lõi
Tên sản phẩm: Lối thả ly hợp
Các phương tiện áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong các mô hình xe tải hạng nặng như Sinotruk HOWO, HOWO A7, T7 và N7.
Chức năng: Được lắp đặt giữa ly hợp và hộp số,nó chịu trách nhiệm cho việc giải phóng tấm áp suất ly hợp từ các tấm ma sát bằng cách đẩy vòng bi thông qua nĩa chuyển động khi bàn đạp ly hợp được nhấn, do đó làm gián đoạn truyền điện cho chuyển đổi bánh răng.
Vật liệu: Thông thường được làm bằng thép mang độ bền cao.
| Tên sản phẩm | Lối thả ly hợp |
|---|---|
| Số phần | WG9114160030 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 3kg |
| Kích thước | 158 X 158 X 115 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển