| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 100 chiếc |
Các chi tiết chính của thành phần này như sau:
• Động cơ áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong các động cơ dòng ISM11, M11, QSM11, ISX và M13, Dành cho áp dụng cho tất cả các xe tải Shacman X3000 M3000 F3000, v.v.
• Loại sản phẩm: Thường được gọi là "cụm máy bơm nước trục dài".
• Mối quan hệ thay thế/nâng cấp: Đây là mẫu nâng cấp/thay thế của mã bộ phận cũ hơn 4972853 hoặc 4972853X.
• Phụ kiện liên quan: Thường được sử dụng cùng với miếng đệm kết nối (3027924) và vòng chữ O (3892095, 2863701) trong quá trình sửa chữa.
| Tên sản phẩm | Xe tảiNƯỚCBƠM |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 4299026X |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 6 kg |
| kích thước | 340X270X280mm |
![]()
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 100 chiếc |
Các chi tiết chính của thành phần này như sau:
• Động cơ áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong các động cơ dòng ISM11, M11, QSM11, ISX và M13, Dành cho áp dụng cho tất cả các xe tải Shacman X3000 M3000 F3000, v.v.
• Loại sản phẩm: Thường được gọi là "cụm máy bơm nước trục dài".
• Mối quan hệ thay thế/nâng cấp: Đây là mẫu nâng cấp/thay thế của mã bộ phận cũ hơn 4972853 hoặc 4972853X.
• Phụ kiện liên quan: Thường được sử dụng cùng với miếng đệm kết nối (3027924) và vòng chữ O (3892095, 2863701) trong quá trình sửa chữa.
| Tên sản phẩm | Xe tảiNƯỚCBƠM |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 4299026X |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 6 kg |
| kích thước | 340X270X280mm |
![]()
Thông tin đặt hàng & vận chuyển