| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 100 chiếc |
Thông tin chi tiết và thông số kỹ thuật sản phẩm
Bộ phận này chủ yếu được sử dụng để sửa chữa và thay thế xe tải hạng nặng và có các đặc điểm kỹ thuật cốt lõi sau:
Mô hình áp dụng:Chủ yếu cho các xe tải hạng nặng FOTON Auman và OLLIN. Theo thông tin của nhà cung cấp, một số mô hình cũng tương thích với FAW Jiefang J6 và các mô hình khác.
Đặc điểm hiệu suất:Sử dụng đệm phanh có hệ số ma sát cao, được thiết kế để cung cấp lực phanh ổn định và rút ngắn khoảng cách phanh.
Vật liệu cấu trúc:Bảng nền thường được làm bằng thép đúc mạnh hoặc sắt đúc, có khả năng chống biến dạng cao và ổn định cấu trúc.
| Tên sản phẩm | Bộ phận giày phanh |
|---|---|
| Số phần | QT300SH1-3502121FW |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 8.5 kg |
| Kích thước | 300 mm x 250 mm x 200 mm |
![]()
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 100 chiếc |
Thông tin chi tiết và thông số kỹ thuật sản phẩm
Bộ phận này chủ yếu được sử dụng để sửa chữa và thay thế xe tải hạng nặng và có các đặc điểm kỹ thuật cốt lõi sau:
Mô hình áp dụng:Chủ yếu cho các xe tải hạng nặng FOTON Auman và OLLIN. Theo thông tin của nhà cung cấp, một số mô hình cũng tương thích với FAW Jiefang J6 và các mô hình khác.
Đặc điểm hiệu suất:Sử dụng đệm phanh có hệ số ma sát cao, được thiết kế để cung cấp lực phanh ổn định và rút ngắn khoảng cách phanh.
Vật liệu cấu trúc:Bảng nền thường được làm bằng thép đúc mạnh hoặc sắt đúc, có khả năng chống biến dạng cao và ổn định cấu trúc.
| Tên sản phẩm | Bộ phận giày phanh |
|---|---|
| Số phần | QT300SH1-3502121FW |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 8.5 kg |
| Kích thước | 300 mm x 250 mm x 200 mm |
![]()
![]()