| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Chi tiết sản phẩm
• Ứng dụng: Sử dụng chủ yếu trong hệ thống làm mát động cơ của xe buýt Yutong (như model ZK6120), có nhiệm vụ tuần hoàn nước làm mát để duy trì nhiệt độ hoạt động bình thường của động cơ.
• Khả năng tương thích: Hai con số này thường xuất hiện theo cặp trong danh sách sản phẩm, đôi khi là những bộ phận có thể hoán đổi cho nhau hoặc là những con số thành phần khác nhau trong cùng một cụm máy bơm nước.
• Các số liên quan phổ biến: Cùng một gói phụ kiện cũng có thể chứa các số kiểu máy như 1307-00147 hoặc 1307-00311.
| Tên sản phẩm | Máy bơm nước |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1307-00440 1307-00410 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 12kg |
| Kích thước | 400x300x300mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Chi tiết sản phẩm
• Ứng dụng: Sử dụng chủ yếu trong hệ thống làm mát động cơ của xe buýt Yutong (như model ZK6120), có nhiệm vụ tuần hoàn nước làm mát để duy trì nhiệt độ hoạt động bình thường của động cơ.
• Khả năng tương thích: Hai con số này thường xuất hiện theo cặp trong danh sách sản phẩm, đôi khi là những bộ phận có thể hoán đổi cho nhau hoặc là những con số thành phần khác nhau trong cùng một cụm máy bơm nước.
• Các số liên quan phổ biến: Cùng một gói phụ kiện cũng có thể chứa các số kiểu máy như 1307-00147 hoặc 1307-00311.
| Tên sản phẩm | Máy bơm nước |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1307-00440 1307-00410 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 12kg |
| Kích thước | 400x300x300mm |