| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin sản phẩm
• Tên: Dầm ống
• Thương hiệu áp dụng chính: SHACMAN
• Model áp dụng: dòng xe Delong F2000, F3000, H3000, M3000
• Vật liệu/Quy trình: Thường được làm bằng thép chịu lực cao (chẳng hạn như thép cacbon chất lượng cao), có độ bền cao và xử lý chống gỉ (chẳng hạn như mạ kẽm nhúng nóng hoặc sơn tĩnh điện).
• Chức năng: Là một phần của hệ thống khung gầm xe tải, nó hỗ trợ động cơ, treo hoặc tăng cường sự ổn định cho kết cấu khung gầm.
Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | cụm dầm hình ống |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ93259590080 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 13 kg |
| Kích thước | 950x200x180mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Thông tin sản phẩm
• Tên: Dầm ống
• Thương hiệu áp dụng chính: SHACMAN
• Model áp dụng: dòng xe Delong F2000, F3000, H3000, M3000
• Vật liệu/Quy trình: Thường được làm bằng thép chịu lực cao (chẳng hạn như thép cacbon chất lượng cao), có độ bền cao và xử lý chống gỉ (chẳng hạn như mạ kẽm nhúng nóng hoặc sơn tĩnh điện).
• Chức năng: Là một phần của hệ thống khung gầm xe tải, nó hỗ trợ động cơ, treo hoặc tăng cường sự ổn định cho kết cấu khung gầm.
Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | cụm dầm hình ống |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ93259590080 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 13 kg |
| Kích thước | 950x200x180mm |