| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Tên sản phẩm: Bộ cầu sau vi sai.
• Thương hiệu áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong xe tải Shacman, cũng thường được kết hợp với các mẫu xe Delong.
• Chức năng chính: Là thành phần cốt lõi của hệ thống truyền động của xe tải, nó có nhiệm vụ truyền lực từ động cơ đến các bánh xe và cho phép bánh xe bên trái và bên phải lăn với tốc độ khác nhau (ví dụ khi vào cua).
• Thông số kỹ thuật:
• Chất liệu: Thường được làm bằng thép đúc cường độ cao hoặc thép hợp kim.
• Loại phanh: Cấu hình phổ biến là phanh thủy lực.
Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Cụm trục sau |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SZ939000363 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1000 kg |
| Kích thước | 2500x800x800mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Tên sản phẩm: Bộ cầu sau vi sai.
• Thương hiệu áp dụng: Chủ yếu được sử dụng trong xe tải Shacman, cũng thường được kết hợp với các mẫu xe Delong.
• Chức năng chính: Là thành phần cốt lõi của hệ thống truyền động của xe tải, nó có nhiệm vụ truyền lực từ động cơ đến các bánh xe và cho phép bánh xe bên trái và bên phải lăn với tốc độ khác nhau (ví dụ khi vào cua).
• Thông số kỹ thuật:
• Chất liệu: Thường được làm bằng thép đúc cường độ cao hoặc thép hợp kim.
• Loại phanh: Cấu hình phổ biến là phanh thủy lực.
Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Cụm trục sau |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SZ939000363 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1000 kg |
| Kích thước | 2500x800x800mm |