| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
2843414X chủ yếu đề cập đến một bộ tăng áp được sử dụng trong động cơ xe tải hạng nặng.
Thông tin cơ bản về sản phẩm
Sử dụng chính: Chủ yếu được sử dụng như một phụ kiện hệ thống hút và xả cho xe tải hạng nặng dòng Shacman X3000.
Các thương hiệu phổ biến: Trong thị trường phụ kiện, các thương hiệu phổ biến bao gồm Fast và Forward.
| Tên sản phẩm | Máy tăng áp |
|---|---|
| Số phần | 2843414X |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 18kg |
| Kích thước | 300 x 300 x 350 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
2843414X chủ yếu đề cập đến một bộ tăng áp được sử dụng trong động cơ xe tải hạng nặng.
Thông tin cơ bản về sản phẩm
Sử dụng chính: Chủ yếu được sử dụng như một phụ kiện hệ thống hút và xả cho xe tải hạng nặng dòng Shacman X3000.
Các thương hiệu phổ biến: Trong thị trường phụ kiện, các thương hiệu phổ biến bao gồm Fast và Forward.
| Tên sản phẩm | Máy tăng áp |
|---|---|
| Số phần | 2843414X |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 18kg |
| Kích thước | 300 x 300 x 350 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển