| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
26013314030 là một số bộ phận OEM phổ biến cho các thành phần xe tải hạng nặng, thường đề cập đến một tập hợp treo trục truyền hoặc vòng bi trung tâm.
Phần này chủ yếu được sử dụng để kết nối và hỗ trợ hệ thống truyền tải của xe tải hạng nặng, đảm bảo sự ổn định của truyền tải điện.Nó thường được làm bằng thép bền cao hoặc sắt dẻo và chứa vòng bi chất lượng cao và chất chống va chạm cao su để giảm rung động trong khi lái xe.
| Tên sản phẩm | Xương trung tâm |
|---|---|
| Số phần | 26013314030 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 5.2 kg |
| Kích thước | 240 x 200 x 70 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
26013314030 là một số bộ phận OEM phổ biến cho các thành phần xe tải hạng nặng, thường đề cập đến một tập hợp treo trục truyền hoặc vòng bi trung tâm.
Phần này chủ yếu được sử dụng để kết nối và hỗ trợ hệ thống truyền tải của xe tải hạng nặng, đảm bảo sự ổn định của truyền tải điện.Nó thường được làm bằng thép bền cao hoặc sắt dẻo và chứa vòng bi chất lượng cao và chất chống va chạm cao su để giảm rung động trong khi lái xe.
| Tên sản phẩm | Xương trung tâm |
|---|---|
| Số phần | 26013314030 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 5.2 kg |
| Kích thước | 240 x 200 x 70 mm |