| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
189000240031 là số bộ phận OEM cho các bộ phận xe tải hạng nặng, thường đề cập đến khớp bóng hoặc khớp bóng dây thừng.
Các đặc điểm chính:
Thông số kỹ thuật: Kích thước sợi phổ biến là M14/M10, với chiều dài khoảng 65/107mm.
Vật liệu: Thông thường được làm bằng thép bền cao.
Màu sắc: Thường là màu đen hoặc kim loại.
| Tên sản phẩm | Khớp bóng |
|---|---|
| Số phần | 189000240031 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 0.15kg |
| Kích thước | 120 x 50 x 50 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
189000240031 là số bộ phận OEM cho các bộ phận xe tải hạng nặng, thường đề cập đến khớp bóng hoặc khớp bóng dây thừng.
Các đặc điểm chính:
Thông số kỹ thuật: Kích thước sợi phổ biến là M14/M10, với chiều dài khoảng 65/107mm.
Vật liệu: Thông thường được làm bằng thép bền cao.
Màu sắc: Thường là màu đen hoặc kim loại.
| Tên sản phẩm | Khớp bóng |
|---|---|
| Số phần | 189000240031 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 0.15kg |
| Kích thước | 120 x 50 x 50 mm |