| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1001040-91W thường đề cập đến bộ đệm gắn động cơ phía trước (hoặc bộ đệm cao su) trên xe tải hạng nặng FAW Jiefang (FAW).
Chi tiết về phần
• Tên bộ phận: Đứng trước động cơ / đệm cao su
• Các thương hiệu có thể áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong các phương tiện FAW Jiefang (FAW), đặc biệt là các mô hình dòng J6 và JH6.
• Chức năng: Là một phần của hệ thống lắp đặt động cơ, nó hỗ trợ động cơ và cung cấp hấp thụ va chạm và đệm.
| Tên sản phẩm | Bộ đệm gắn động cơ |
|---|---|
| Số phần | 1001040-91W |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 600 x 500 x 400 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1001040-91W thường đề cập đến bộ đệm gắn động cơ phía trước (hoặc bộ đệm cao su) trên xe tải hạng nặng FAW Jiefang (FAW).
Chi tiết về phần
• Tên bộ phận: Đứng trước động cơ / đệm cao su
• Các thương hiệu có thể áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong các phương tiện FAW Jiefang (FAW), đặc biệt là các mô hình dòng J6 và JH6.
• Chức năng: Là một phần của hệ thống lắp đặt động cơ, nó hỗ trợ động cơ và cung cấp hấp thụ va chạm và đệm.
| Tên sản phẩm | Bộ đệm gắn động cơ |
|---|---|
| Số phần | 1001040-91W |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 600 x 500 x 400 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển