| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 50 chiếc |
Đặc điểm sản phẩm:
Khả năng tải trọng và tải trọng cao: mô-men xoắn đầu vào tối đa 1800 N · m, cấu trúc trục trung gian kép để phân phối tải và thiết kế trục bánh răng tăng cường,thích hợp cho các kịch bản công việc nặng như xe tải bơm mỏ thân rộng.
Khả năng thích nghi tuyệt vời với các điều kiện làm việc khác nhau: 7 bánh răng phía trước + 1 bánh răng ngược, sự khác biệt tỷ lệ tốc độ nhỏ trong phạm vi bánh răng thấp và tỷ lệ bánh răng đầu tiên là 9.14, cung cấp sức mạnh linh hoạt trong điều kiện đường phức tạp và hoạt động đơn giản, dễ sử dụng.
Đáng tin cậy, bền và dễ bảo trì: Thiết kế thân xe đơn mà không có hộp số phụ trợ dẫn đến tỷ lệ thất bại thấp.kết hợp với cấu trúc chống trượt bánh răng, đảm bảo bảo dưỡng thuận tiện và thời gian hoạt động cao.
Mô hình áp dụng: XCMG
| Tên sản phẩm | hộp số FAST |
|---|---|
| Số phần | 7DS180 7DS200 8DS260 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 450 kg |
| Kích thước | 1200 mm × 600 mm × 600 mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 50 chiếc |
Đặc điểm sản phẩm:
Khả năng tải trọng và tải trọng cao: mô-men xoắn đầu vào tối đa 1800 N · m, cấu trúc trục trung gian kép để phân phối tải và thiết kế trục bánh răng tăng cường,thích hợp cho các kịch bản công việc nặng như xe tải bơm mỏ thân rộng.
Khả năng thích nghi tuyệt vời với các điều kiện làm việc khác nhau: 7 bánh răng phía trước + 1 bánh răng ngược, sự khác biệt tỷ lệ tốc độ nhỏ trong phạm vi bánh răng thấp và tỷ lệ bánh răng đầu tiên là 9.14, cung cấp sức mạnh linh hoạt trong điều kiện đường phức tạp và hoạt động đơn giản, dễ sử dụng.
Đáng tin cậy, bền và dễ bảo trì: Thiết kế thân xe đơn mà không có hộp số phụ trợ dẫn đến tỷ lệ thất bại thấp.kết hợp với cấu trúc chống trượt bánh răng, đảm bảo bảo dưỡng thuận tiện và thời gian hoạt động cao.
Mô hình áp dụng: XCMG
| Tên sản phẩm | hộp số FAST |
|---|---|
| Số phần | 7DS180 7DS200 8DS260 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 450 kg |
| Kích thước | 1200 mm × 600 mm × 600 mm |
![]()