| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ96189584764 là số bộ phận của nhà sản xuất thiết bị gốc (OEM) dành cho xe tải hạng nặng dòng SHACMAN, đặc biệt dành cho công tắc điều khiển cửa chính (còn thường được gọi là công tắc điều chỉnh cửa sổ bên người lái hoặc công tắc kết hợp khóa trung tâm).
Chi tiết sản phẩm và chức năng
• Tên sản phẩm: Công tắc điều khiển cửa chính (có chức năng khóa trung tâm và điều chỉnh điện).
• Các mẫu áp dụng: Được sử dụng chủ yếu trong các mẫu dòng SHACMAN M3000 mới, cũng tương thích với F3000, X3000, M2000 và các cabin xe tải hạng nặng khác.
• Chức năng chính:
• Điều khiển việc nâng và hạ cửa sổ bên người lái và hành khách.
• Tích hợp chức năng khóa trung tâm.
• Một số phiên bản hỗ trợ gương chiếu hậu chỉnh điện.
Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Công tắc cổng chính |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ96189584764 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1 kg |
| Kích thước | 220x90X80mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ96189584764 là số bộ phận của nhà sản xuất thiết bị gốc (OEM) dành cho xe tải hạng nặng dòng SHACMAN, đặc biệt dành cho công tắc điều khiển cửa chính (còn thường được gọi là công tắc điều chỉnh cửa sổ bên người lái hoặc công tắc kết hợp khóa trung tâm).
Chi tiết sản phẩm và chức năng
• Tên sản phẩm: Công tắc điều khiển cửa chính (có chức năng khóa trung tâm và điều chỉnh điện).
• Các mẫu áp dụng: Được sử dụng chủ yếu trong các mẫu dòng SHACMAN M3000 mới, cũng tương thích với F3000, X3000, M2000 và các cabin xe tải hạng nặng khác.
• Chức năng chính:
• Điều khiển việc nâng và hạ cửa sổ bên người lái và hành khách.
• Tích hợp chức năng khóa trung tâm.
• Một số phiên bản hỗ trợ gương chiếu hậu chỉnh điện.
Thông số sản phẩm
| Tên sản phẩm | Công tắc cổng chính |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ96189584764 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1 kg |
| Kích thước | 220x90X80mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển