| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ96189584832 là số bộ phận nhà máy ban đầu cho xe tải hạng nặng SHACMAN, đặc biệt tương ứng với công tắc xoay ánh sáng phía trên (hoặc công tắc chiếu sáng bên trong / đèn bên / đèn chiếu sáng thấp).
Chi tiết sản phẩm
• Tên bộ phận: Chuyển đầu đèn Rocker hoặc Đèn đậu xe và Phím chuyển đèn thấp.
• Điều khiển bánh răng: Chuyển đổi này thường có thiết kế ba vị trí.
• Mô hình áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong xe tải loạt SHACMAN, bao gồm:
• X3000, X5000, X6000
• M3000 mới, M3000S
• F2000, F3000, L3000, H3000
• Các khu vực ứng dụng: Được sử dụng rộng rãi trong các đơn vị máy kéo, xe tải đổ rác, xe tải hàng hóa và xe tải trộn dưới thương hiệu SHACMAN.
• Vật liệu và tiêu chuẩn: Thông thường được làm bằng nhựa, đáp ứng các tiêu chuẩn chất lượng OEM gốc, và có tính năng bền và dễ cài đặt.
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Tên sản phẩm | Chuyển đổi đầu tiên |
|---|---|
| Số phần | DZ96189584832 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 0.1 kg |
| Kích thước | 60 x 40 x 50 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ96189584832 là số bộ phận nhà máy ban đầu cho xe tải hạng nặng SHACMAN, đặc biệt tương ứng với công tắc xoay ánh sáng phía trên (hoặc công tắc chiếu sáng bên trong / đèn bên / đèn chiếu sáng thấp).
Chi tiết sản phẩm
• Tên bộ phận: Chuyển đầu đèn Rocker hoặc Đèn đậu xe và Phím chuyển đèn thấp.
• Điều khiển bánh răng: Chuyển đổi này thường có thiết kế ba vị trí.
• Mô hình áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong xe tải loạt SHACMAN, bao gồm:
• X3000, X5000, X6000
• M3000 mới, M3000S
• F2000, F3000, L3000, H3000
• Các khu vực ứng dụng: Được sử dụng rộng rãi trong các đơn vị máy kéo, xe tải đổ rác, xe tải hàng hóa và xe tải trộn dưới thương hiệu SHACMAN.
• Vật liệu và tiêu chuẩn: Thông thường được làm bằng nhựa, đáp ứng các tiêu chuẩn chất lượng OEM gốc, và có tính năng bền và dễ cài đặt.
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Tên sản phẩm | Chuyển đổi đầu tiên |
|---|---|
| Số phần | DZ96189584832 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 0.1 kg |
| Kích thước | 60 x 40 x 50 mm |