| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9112340006 là số bộ phận chung cho trống phanh sau (trống/nồi phanh sau) trên xe tải hạng nặng dòng Shaanxi Automobile Delong (SHACMAN).
Chức năng chính: Là một bộ phận quan trọng của hệ thống phanh, nó cung cấp bề mặt ma sát cho guốc phanh, sử dụng ma sát được tạo ra để giảm tốc hoặc dừng xe và có hiệu suất tản nhiệt tuyệt vời để ngăn ngừa hiện tượng phai phanh.
Khả năng tương thích: Nó thường có thể hoán đổi cho nhau với các bộ phận tương tự từ các thương hiệu như Sinotruk Howo. Một số bộ phận có thể hoán đổi cho nhau bao gồm WG9231342006 hoặc AZ9112340006.
| Tên sản phẩm | Trống phanh sau |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ9112340006 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 50kg |
| Kích thước | 500x500x350mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ9112340006 là số bộ phận chung cho trống phanh sau (trống/nồi phanh sau) trên xe tải hạng nặng dòng Shaanxi Automobile Delong (SHACMAN).
Chức năng chính: Là một bộ phận quan trọng của hệ thống phanh, nó cung cấp bề mặt ma sát cho guốc phanh, sử dụng ma sát được tạo ra để giảm tốc hoặc dừng xe và có hiệu suất tản nhiệt tuyệt vời để ngăn ngừa hiện tượng phai phanh.
Khả năng tương thích: Nó thường có thể hoán đổi cho nhau với các bộ phận tương tự từ các thương hiệu như Sinotruk Howo. Một số bộ phận có thể hoán đổi cho nhau bao gồm WG9231342006 hoặc AZ9112340006.
| Tên sản phẩm | Trống phanh sau |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ9112340006 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 50kg |
| Kích thước | 500x500x350mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển