| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ96189585302 tương ứng với bảng điều khiển/điều khiển điều hòa không khí dành cho xe tải hạng nặng dòng Shacman Delong M3000/X3000.
Chi tiết sản phẩm
• Chức năng: Tích hợp quản lý làm mát và sưởi ấm điều hòa, cũng như các nút điều chỉnh tốc độ quạt/nhiệt độ.
• Chất liệu: Thường được làm bằng nhựa kỹ thuật bền.
| Tên sản phẩm | Bảng điều khiển điều hòa không khí |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ96189585302 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 0,8kg |
| Kích thước | 200x150X100mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ96189585302 tương ứng với bảng điều khiển/điều khiển điều hòa không khí dành cho xe tải hạng nặng dòng Shacman Delong M3000/X3000.
Chi tiết sản phẩm
• Chức năng: Tích hợp quản lý làm mát và sưởi ấm điều hòa, cũng như các nút điều chỉnh tốc độ quạt/nhiệt độ.
• Chất liệu: Thường được làm bằng nhựa kỹ thuật bền.
| Tên sản phẩm | Bảng điều khiển điều hòa không khí |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ96189585302 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 0,8kg |
| Kích thước | 200x150X100mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển