| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ15221440234 là một van kiểm soát chiều cao được thiết kế đặc biệt cho xe tải hạng nặng Shacman.
Chức năng và vai trò
Bộ phận này tự động điều chỉnh áp suất không khí bên trong các lò xo không khí (bông khí) bằng cách cảm nhận thay đổi chiều cao tương đối giữa khung gầm và trục.
1. Duy trì chiều cao xe: Đảm bảo thân xe vẫn ở một chiều cao tiêu chuẩn được thiết lập bất kể sự thay đổi tải.
2Cải thiện sự ổn định lái xe: Giảm rung động và bảo vệ trục và lốp xe, đảm bảo lái xe trơn tru.
3- Load Balancing: Tự động cân bằng áp suất treo dưới tải nặng hoặc trên bề mặt đường không bằng phẳng.
| Tên sản phẩm | Van điều chỉnh chiều cao |
|---|---|
| Số phần | DZ15221440234 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 0.25kg |
| Kích thước | 92 x 65 x 51 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ15221440234 là một van kiểm soát chiều cao được thiết kế đặc biệt cho xe tải hạng nặng Shacman.
Chức năng và vai trò
Bộ phận này tự động điều chỉnh áp suất không khí bên trong các lò xo không khí (bông khí) bằng cách cảm nhận thay đổi chiều cao tương đối giữa khung gầm và trục.
1. Duy trì chiều cao xe: Đảm bảo thân xe vẫn ở một chiều cao tiêu chuẩn được thiết lập bất kể sự thay đổi tải.
2Cải thiện sự ổn định lái xe: Giảm rung động và bảo vệ trục và lốp xe, đảm bảo lái xe trơn tru.
3- Load Balancing: Tự động cân bằng áp suất treo dưới tải nặng hoặc trên bề mặt đường không bằng phẳng.
| Tên sản phẩm | Van điều chỉnh chiều cao |
|---|---|
| Số phần | DZ15221440234 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 0.25kg |
| Kích thước | 92 x 65 x 51 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển