| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DC15221100013 là số bộ phận hoặc số OE cho bộ phận cabin được sử dụng trong một mô hình xe tải cụ thể (như Shaanxi Automobile Delong F2000 series).
Các biện pháp phòng ngừa logistics
Phương pháp vận chuyển: Thông thường yêu cầu vận chuyển đầy đủ tải xe tải (FTL) hoặc ít hơn tải xe tải (LTL) (ví dụ, vận chuyển xe tải chuyên dụng); không phù hợp với giao hàng nhanh thông thường.
Yêu cầu tải và thả: Cần sử dụng xe nâng (5 tấn trở lên) hoặc cần cẩu để tải và thả..
Các khuyến nghị bảo vệ: Đối với xuất khẩu bằng đường biển, phim chống rỉ sét và nhiều lớp bông bong bóng thường được thêm vào để ngăn ngừa vết trầy xước hoặc ăn mòn muối biển.
| Tên sản phẩm | Cơ thể xe của tài xế |
|---|---|
| Số phần | DC15221100013 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 850 kg |
| Kích thước | 2600 x 2500 x 2400 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DC15221100013 là số bộ phận hoặc số OE cho bộ phận cabin được sử dụng trong một mô hình xe tải cụ thể (như Shaanxi Automobile Delong F2000 series).
Các biện pháp phòng ngừa logistics
Phương pháp vận chuyển: Thông thường yêu cầu vận chuyển đầy đủ tải xe tải (FTL) hoặc ít hơn tải xe tải (LTL) (ví dụ, vận chuyển xe tải chuyên dụng); không phù hợp với giao hàng nhanh thông thường.
Yêu cầu tải và thả: Cần sử dụng xe nâng (5 tấn trở lên) hoặc cần cẩu để tải và thả..
Các khuyến nghị bảo vệ: Đối với xuất khẩu bằng đường biển, phim chống rỉ sét và nhiều lớp bông bong bóng thường được thêm vào để ngăn ngừa vết trầy xước hoặc ăn mòn muối biển.
| Tên sản phẩm | Cơ thể xe của tài xế |
|---|---|
| Số phần | DC15221100013 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 850 kg |
| Kích thước | 2600 x 2500 x 2400 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển