| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ95259590067 là số bộ phận gốc của SHACMAN, một nhà sản xuất xe tải hạng nặng của Trung Quốc.
Thông số kỹ thuật và đặc điểm
• Vật liệu: Thông thường được làm bằng cao su cao độ và sắt đúc / thép
• Trọng lượng: Khoảng 3,9 KGS
• Chức năng: Kết nối động cơ và khung gầm, hấp thụ và giảm rung động trong quá trình vận hành động cơ, giảm truyền rung động đến buồng lái,do đó cải thiện sự thoải mái lái xe và bảo vệ các thành phần hệ thống truyền động
• Các mô hình động cơ áp dụng: Weichai WP10, WP12, WD615, WD10, WD12 series, vv.
| Tên sản phẩm | Đệm giảm áp treo phía sau bên trái động cơ |
|---|---|
| Số phần | DZ95259590067 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 4.5 kg |
| Kích thước | 250 x 210 x 180 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ95259590067 là số bộ phận gốc của SHACMAN, một nhà sản xuất xe tải hạng nặng của Trung Quốc.
Thông số kỹ thuật và đặc điểm
• Vật liệu: Thông thường được làm bằng cao su cao độ và sắt đúc / thép
• Trọng lượng: Khoảng 3,9 KGS
• Chức năng: Kết nối động cơ và khung gầm, hấp thụ và giảm rung động trong quá trình vận hành động cơ, giảm truyền rung động đến buồng lái,do đó cải thiện sự thoải mái lái xe và bảo vệ các thành phần hệ thống truyền động
• Các mô hình động cơ áp dụng: Weichai WP10, WP12, WD615, WD10, WD12 series, vv.
| Tên sản phẩm | Đệm giảm áp treo phía sau bên trái động cơ |
|---|---|
| Số phần | DZ95259590067 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 4.5 kg |
| Kích thước | 250 x 210 x 180 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển