| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
612600190224 là số bộ phận của cảm biến oxy phía trước được sử dụng trong động cơ khí tự nhiên Weichai.
Thành phần này chủ yếu dùng để theo dõi nồng độ oxy trong khí thải động cơ giúp bộ điều khiển điện tử (ECU) điều chỉnh tỷ lệ không khí – nhiên liệu, đảm bảo động cơ vận hành hiệu quả và tuân thủ các tiêu chuẩn khí thải.
| Tên sản phẩm | Cảm biến oxy khí |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 612600190224 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 0,5kg |
| Kích thước | 130x100X40mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
612600190224 là số bộ phận của cảm biến oxy phía trước được sử dụng trong động cơ khí tự nhiên Weichai.
Thành phần này chủ yếu dùng để theo dõi nồng độ oxy trong khí thải động cơ giúp bộ điều khiển điện tử (ECU) điều chỉnh tỷ lệ không khí – nhiên liệu, đảm bảo động cơ vận hành hiệu quả và tuân thủ các tiêu chuẩn khí thải.
| Tên sản phẩm | Cảm biến oxy khí |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 612600190224 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 0,5kg |
| Kích thước | 130x100X40mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển