| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
3409010-56S là số bộ phận của xe tải hạng nặng FAW Jiefang của Trung Quốc (chẳng hạn như dòng J6P).
Thông số sản phẩm cơ bản:
Xe tương thích: FAW Jiefang J6, J6P và các xe tải hạng nặng khác.
Chất liệu: Thường được rèn từ thép hợp kim cường độ cao (như 40Cr hoặc 20CrMnTi) và được xử lý nhiệt như làm nguội và cacbon hóa để tăng cường khả năng chống mài mòn và độ bền xoắn.
Chức năng chính: Truyền lực thủy lực vào hệ thống lái, giúp người lái dễ dàng điều khiển hướng của xe hạng nặng hơn.
| Tên sản phẩm | Đầu bi xi lanh lái |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 3409010-56s |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 15 kg |
| Kích thước | 120x120X80mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
3409010-56S là số bộ phận của xe tải hạng nặng FAW Jiefang của Trung Quốc (chẳng hạn như dòng J6P).
Thông số sản phẩm cơ bản:
Xe tương thích: FAW Jiefang J6, J6P và các xe tải hạng nặng khác.
Chất liệu: Thường được rèn từ thép hợp kim cường độ cao (như 40Cr hoặc 20CrMnTi) và được xử lý nhiệt như làm nguội và cacbon hóa để tăng cường khả năng chống mài mòn và độ bền xoắn.
Chức năng chính: Truyền lực thủy lực vào hệ thống lái, giúp người lái dễ dàng điều khiển hướng của xe hạng nặng hơn.
| Tên sản phẩm | Đầu bi xi lanh lái |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 3409010-56s |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 15 kg |
| Kích thước | 120x120X80mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển