| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Chi tiết phần
• Các mẫu xe áp dụng:Chủ yếu được sử dụng trong xe tải hạng nặng XCMG.
• Tên bộ phận:Cụm guốc phanh / Má phanh
• Các số có thể hoán đổi cho nhau:Hai con số này thường đề cập đến cùng một phần vật lý. Các số bắt đầu bằng SQ thường được liên kết với các số bộ phận từ các nhà sản xuất trục hỗ trợ của XCMG (chẳng hạn như Trục Hande).
• Chức năng chính:Là thành phần chính của hệ thống phanh tang trống, nó tạo ra lực cản thông qua ma sát với trống phanh, giúp xe giảm tốc hoặc dừng lại.
| Tên sản phẩm | Lắp ráp guốc phanh |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 843502377K901/SQ3502377KQ01 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 40 kg |
| Kích thước | 420X180X18mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Chi tiết phần
• Các mẫu xe áp dụng:Chủ yếu được sử dụng trong xe tải hạng nặng XCMG.
• Tên bộ phận:Cụm guốc phanh / Má phanh
• Các số có thể hoán đổi cho nhau:Hai con số này thường đề cập đến cùng một phần vật lý. Các số bắt đầu bằng SQ thường được liên kết với các số bộ phận từ các nhà sản xuất trục hỗ trợ của XCMG (chẳng hạn như Trục Hande).
• Chức năng chính:Là thành phần chính của hệ thống phanh tang trống, nó tạo ra lực cản thông qua ma sát với trống phanh, giúp xe giảm tốc hoặc dừng lại.
| Tên sản phẩm | Lắp ráp guốc phanh |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 843502377K901/SQ3502377KQ01 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 40 kg |
| Kích thước | 420X180X18mm |
![]()