| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Các thông số chính:
Điện áp hoạt động:Điển hình là 24V (phù hợp với hệ thống điện xe tải nặng).
Vật liệu:Thường được chế tạo từ nhựa kỹ thuật có độ bền cao và các bộ phận động cơ kim loại tiêu chuẩn.
Chức năng chính:Chịu trách nhiệm lưu thông không khí, làm mát và sưởi ấm mùa đông trong cabin xe.
| Tên sản phẩm | Lắp ráp động cơ máy sưởi |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ13241841114 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1 kg |
| Kích thước | 350X160X140mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Các thông số chính:
Điện áp hoạt động:Điển hình là 24V (phù hợp với hệ thống điện xe tải nặng).
Vật liệu:Thường được chế tạo từ nhựa kỹ thuật có độ bền cao và các bộ phận động cơ kim loại tiêu chuẩn.
Chức năng chính:Chịu trách nhiệm lưu thông không khí, làm mát và sưởi ấm mùa đông trong cabin xe.
| Tên sản phẩm | Lắp ráp động cơ máy sưởi |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ13241841114 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 1 kg |
| Kích thước | 350X160X140mm |
![]()