| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
130200-1108350 là thành phần cốt lõi của hệ thống nhiên liệu động cơ Yuchai, thường được sử dụng làm bộ tách nước nhiên liệu hoặc bộ lọc trước động cơ diesel.
Thuộc tính cơ bản
Thông số kỹ thuật giao diện: ren tiêu chuẩn 1"-14
Tham chiếu trao đổi: Có thể thay thế các bộ lọc gốc của nhà máy có cùng thông số kỹ thuật từ dòng Yuchai
Xe tương thích
Sức mạnh cốt lõi: Được thiết kế dành riêng cho Yuchai YC6105, YC6108 và các dòng động cơ khác.
Xe tải hạng nặng: Được sử dụng rộng rãi bởi các thương hiệu như Howo, Dongfeng, Shaanxi Automobile và Foton.
Máy móc chuyên dụng: Tương thích với máy xúc, máy xúc và máy phát điện lớn được trang bị động cơ Yuchai.
Ứng dụng trong ngành: Thích hợp cho vận chuyển hậu cần xuyên biên giới, hoạt động khai thác mỏ và phương tiện xây dựng.
Tính năng sản phẩm
Loại bỏ nước hiệu quả cao: Sử dụng phương tiện lọc hỗn hợp nhiều lớp cho hiệu quả tách nước cực cao, bảo vệ kim phun nhiên liệu khỏi bị ăn mòn.
Đánh chặn chính xác: Lọc hiệu quả các tạp chất mịn 5-10 micron, giải quyết công suất động cơ không đủ và chạy không tải không ổn định.
Mạnh mẽ và bền bỉ: Vỏ kim loại chịu áp lực dày kết hợp với vòng đệm cao su fluororubber đảm bảo không bị rò rỉ dưới nhiệt độ cực cao và cực lạnh.
Tuổi thọ kéo dài: Lọc nhiên liệu từ nguồn, giảm đáng kể chi phí bảo trì và rủi ro ngừng hoạt động của hệ thống đường ray chung áp suất cao.
Bảo trì nhanh: Cấu trúc spin-on tiêu chuẩn hỗ trợ thay thế nhanh chóng giúp rút ngắn thời gian bảo dưỡng xe.
| Tên sản phẩm | Phần tử lọc diesel |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 901000-1105350SF1 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2kg |
| Kích thước | 115x115x215mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
130200-1108350 là thành phần cốt lõi của hệ thống nhiên liệu động cơ Yuchai, thường được sử dụng làm bộ tách nước nhiên liệu hoặc bộ lọc trước động cơ diesel.
Thuộc tính cơ bản
Thông số kỹ thuật giao diện: ren tiêu chuẩn 1"-14
Tham chiếu trao đổi: Có thể thay thế các bộ lọc gốc của nhà máy có cùng thông số kỹ thuật từ dòng Yuchai
Xe tương thích
Sức mạnh cốt lõi: Được thiết kế dành riêng cho Yuchai YC6105, YC6108 và các dòng động cơ khác.
Xe tải hạng nặng: Được sử dụng rộng rãi bởi các thương hiệu như Howo, Dongfeng, Shaanxi Automobile và Foton.
Máy móc chuyên dụng: Tương thích với máy xúc, máy xúc và máy phát điện lớn được trang bị động cơ Yuchai.
Ứng dụng trong ngành: Thích hợp cho vận chuyển hậu cần xuyên biên giới, hoạt động khai thác mỏ và phương tiện xây dựng.
Tính năng sản phẩm
Loại bỏ nước hiệu quả cao: Sử dụng phương tiện lọc hỗn hợp nhiều lớp cho hiệu quả tách nước cực cao, bảo vệ kim phun nhiên liệu khỏi bị ăn mòn.
Đánh chặn chính xác: Lọc hiệu quả các tạp chất mịn 5-10 micron, giải quyết công suất động cơ không đủ và chạy không tải không ổn định.
Mạnh mẽ và bền bỉ: Vỏ kim loại chịu áp lực dày kết hợp với vòng đệm cao su fluororubber đảm bảo không bị rò rỉ dưới nhiệt độ cực cao và cực lạnh.
Tuổi thọ kéo dài: Lọc nhiên liệu từ nguồn, giảm đáng kể chi phí bảo trì và rủi ro ngừng hoạt động của hệ thống đường ray chung áp suất cao.
Bảo trì nhanh: Cấu trúc spin-on tiêu chuẩn hỗ trợ thay thế nhanh chóng giúp rút ngắn thời gian bảo dưỡng xe.
| Tên sản phẩm | Phần tử lọc diesel |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 901000-1105350SF1 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2kg |
| Kích thước | 115x115x215mm |