| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
FHD9014932010701 tương ứng với cụm vi sai giữa các bánh của Xe tải hạng nặng ô tô Thiểm Tây (SHACMAN).
1. Thuộc tính cơ bản
• Tên: Cụm vi sai liên bánh xe
• Loại trục áp dụng: Chủ yếu được sử dụng ở cầu sau của dòng HANDE HDZ300.
• Các mẫu áp dụng: Dòng xe Delong Thiểm Tây (như F3000, X3000, M3000, v.v.)
2. Linh kiện bên trong
Theo thông tin các bộ phận có liên quan, tổ hợp này thường bao gồm các thành phần phụ cốt lõi sau:
• Miếng đệm bánh răng nửa trục: Mã sản phẩm 81.35613.0043
• Miếng đệm bánh răng hành tinh: Mã bộ phận DZ90149320011
• Bu lông mặt bích lục giác: Mã sản phẩm DZ90149320007
• Trường hợp vi sai: Mã sản phẩm HD90149320107
| Tên sản phẩm | hội vi sai |
|---|---|
| Mã sản phẩm | FHD9014932010701 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 24kg |
| Kích thước | 300x300x250mm |
![]()
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
FHD9014932010701 tương ứng với cụm vi sai giữa các bánh của Xe tải hạng nặng ô tô Thiểm Tây (SHACMAN).
1. Thuộc tính cơ bản
• Tên: Cụm vi sai liên bánh xe
• Loại trục áp dụng: Chủ yếu được sử dụng ở cầu sau của dòng HANDE HDZ300.
• Các mẫu áp dụng: Dòng xe Delong Thiểm Tây (như F3000, X3000, M3000, v.v.)
2. Linh kiện bên trong
Theo thông tin các bộ phận có liên quan, tổ hợp này thường bao gồm các thành phần phụ cốt lõi sau:
• Miếng đệm bánh răng nửa trục: Mã sản phẩm 81.35613.0043
• Miếng đệm bánh răng hành tinh: Mã bộ phận DZ90149320011
• Bu lông mặt bích lục giác: Mã sản phẩm DZ90149320007
• Trường hợp vi sai: Mã sản phẩm HD90149320107
| Tên sản phẩm | hội vi sai |
|---|---|
| Mã sản phẩm | FHD9014932010701 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 24kg |
| Kích thước | 300x300x250mm |
![]()
![]()