| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1000422381 thường đề cập đến số bộ lọc nhiên liệu cho động cơ diesel do Weichai sản xuất.
Thông tin cơ bản về sản phẩm:
• Tên sản phẩm: Fuel Coarse Filter Element hoặc Oil-Water Separator.
• Thương hiệu chính: Weichai.
• Xe/động cơ áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong động cơ Weichai như WP10, WP12 và WD12.và bộ máy phát điện công nghiệp.
Thông số kỹ thuật chính và số thay thế:
• Mức độ lọc: lọc hiệu quả cao, thường lọc các hạt lớn hơn 5 micron với tỷ lệ lọc 99,5%.
• Vật liệu phổ biến: Vỏ bên ngoài kim loại với một yếu tố lọc giấy lọc vi lỗ bên trong.
| Tên sản phẩm | Bộ lọc nhiên liệu thô |
|---|---|
| Số phần | 1000422381 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 240 x 120 x 120 mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
1000422381 thường đề cập đến số bộ lọc nhiên liệu cho động cơ diesel do Weichai sản xuất.
Thông tin cơ bản về sản phẩm:
• Tên sản phẩm: Fuel Coarse Filter Element hoặc Oil-Water Separator.
• Thương hiệu chính: Weichai.
• Xe/động cơ áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong động cơ Weichai như WP10, WP12 và WD12.và bộ máy phát điện công nghiệp.
Thông số kỹ thuật chính và số thay thế:
• Mức độ lọc: lọc hiệu quả cao, thường lọc các hạt lớn hơn 5 micron với tỷ lệ lọc 99,5%.
• Vật liệu phổ biến: Vỏ bên ngoài kim loại với một yếu tố lọc giấy lọc vi lỗ bên trong.
| Tên sản phẩm | Bộ lọc nhiên liệu thô |
|---|---|
| Số phần | 1000422381 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 240 x 120 x 120 mm |
![]()