| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ97189471021 là số bộ phận cho Bộ ống dẫn áp suất cao được sử dụng trong xe tải hạng nặng SHACMAN.
Chi tiết về phần
• Tên sản phẩm: Bộ ống ống áp suất cao / ống ống điều khiển áp suất cao.
• Mô hình áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong xe tải SHACMAN X3000, M3000 mới và loạt H3000.
• Hệ thống: Hệ thống lái, được sử dụng để kết nối máy bơm lái và thiết bị lái, mang chất lỏng thủy lực áp suất cao.
• Đề xuất thông số kỹ thuật: Mô tả thông số kỹ thuật phổ biến là "High Pressure Hose Assembly / 350".
| Tên sản phẩm | Bộ máy ống dẫn áp suất cao |
|---|---|
| Số phần | DZ97189471021 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1 kg |
| Kích thước | 300 x 300 x 50 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
DZ97189471021 là số bộ phận cho Bộ ống dẫn áp suất cao được sử dụng trong xe tải hạng nặng SHACMAN.
Chi tiết về phần
• Tên sản phẩm: Bộ ống ống áp suất cao / ống ống điều khiển áp suất cao.
• Mô hình áp dụng: chủ yếu được sử dụng trong xe tải SHACMAN X3000, M3000 mới và loạt H3000.
• Hệ thống: Hệ thống lái, được sử dụng để kết nối máy bơm lái và thiết bị lái, mang chất lỏng thủy lực áp suất cao.
• Đề xuất thông số kỹ thuật: Mô tả thông số kỹ thuật phổ biến là "High Pressure Hose Assembly / 350".
| Tên sản phẩm | Bộ máy ống dẫn áp suất cao |
|---|---|
| Số phần | DZ97189471021 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 1 kg |
| Kích thước | 300 x 300 x 50 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển