| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
612640060116 là một số phụ tùng quan trọng trong hệ thống động cơ Weichai, đặc biệt tương ứng với máy căng dây đai.
Thành phần này chủ yếu được sử dụng trong động cơ xe tải hạng nặng để đảm bảo rằng dây chuyền truyền động duy trì căng thẳng thích hợp trong quá trình hoạt động và để ngăn chặn dây chuyền trượt hoặc rơi.
| Tên sản phẩm | Máy căng tự động |
|---|---|
| Số phần | 612640060116 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 190 x 100 x 70 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
612640060116 là một số phụ tùng quan trọng trong hệ thống động cơ Weichai, đặc biệt tương ứng với máy căng dây đai.
Thành phần này chủ yếu được sử dụng trong động cơ xe tải hạng nặng để đảm bảo rằng dây chuyền truyền động duy trì căng thẳng thích hợp trong quá trình hoạt động và để ngăn chặn dây chuyền trượt hoặc rơi.
| Tên sản phẩm | Máy căng tự động |
|---|---|
| Số phần | 612640060116 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 2kg |
| Kích thước | 190 x 100 x 70 mm |
Thông tin đặt hàng và vận chuyển