| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
QH70-4211402-2 là bộ phận chính của hộp số xe tải hạng nặng, thường được gọi là xi lanh vị trí giữa hoặc xi lanh sang số.
Thông tin cơ bản về sản phẩm
• Chức năng chính: Là bộ truyền động khí nén, nó sử dụng khí nén để điều khiển chuyển động cơ học của hộp số.
• Các loại xe áp dụng: Được sử dụng rộng rãi trên các xe tải hạng nặng như SHACMAN X3000, SINOTRUK HOWO, Foton, Delong.
| Tên sản phẩm | Xi lanh ở vị trí giữa |
|---|---|
| Mã sản phẩm | QH70-4211402-2 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 4kg |
| Kích thước | 90x90X100mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
QH70-4211402-2 là bộ phận chính của hộp số xe tải hạng nặng, thường được gọi là xi lanh vị trí giữa hoặc xi lanh sang số.
Thông tin cơ bản về sản phẩm
• Chức năng chính: Là bộ truyền động khí nén, nó sử dụng khí nén để điều khiển chuyển động cơ học của hộp số.
• Các loại xe áp dụng: Được sử dụng rộng rãi trên các xe tải hạng nặng như SHACMAN X3000, SINOTRUK HOWO, Foton, Delong.
| Tên sản phẩm | Xi lanh ở vị trí giữa |
|---|---|
| Mã sản phẩm | QH70-4211402-2 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 4kg |
| Kích thước | 90x90X100mm |
Thông tin đặt hàng & vận chuyển