| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Chức năng và tính năng
Chức năng cốt lõi:Ngăn chặn hiệu quả bụi và tạp chất trong không khí đi vào động cơ thông qua nhiều lớp vật liệu lọc, đảm bảo không khí nạp sạch, từ đó cải thiện hiệu suất động cơ và kéo dài tuổi thọ của động cơ.
Mô tả vật liệu:Thường sử dụng giấy lọc mật độ cao và các thành phần kết cấu kim loại, sở hữu hiệu quả lọc và độ bền tuyệt vời.
Khuyến nghị mua hàng:Thị trường cung cấp nhiều loại khác nhau, từ tiêu chuẩn, tầm trung cho đến các mẫu nhập khẩu (như Fleetguard và SNSC). Nên chọn loại phần tử lọc phù hợp dựa trên hàm lượng bụi trong môi trường vận hành của xe.
| Tên sản phẩm | Lắp ráp bộ phận lọc không khí |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ98149190836 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích thước | 430X270X270mm |
![]()
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Chức năng và tính năng
Chức năng cốt lõi:Ngăn chặn hiệu quả bụi và tạp chất trong không khí đi vào động cơ thông qua nhiều lớp vật liệu lọc, đảm bảo không khí nạp sạch, từ đó cải thiện hiệu suất động cơ và kéo dài tuổi thọ của động cơ.
Mô tả vật liệu:Thường sử dụng giấy lọc mật độ cao và các thành phần kết cấu kim loại, sở hữu hiệu quả lọc và độ bền tuyệt vời.
Khuyến nghị mua hàng:Thị trường cung cấp nhiều loại khác nhau, từ tiêu chuẩn, tầm trung cho đến các mẫu nhập khẩu (như Fleetguard và SNSC). Nên chọn loại phần tử lọc phù hợp dựa trên hàm lượng bụi trong môi trường vận hành của xe.
| Tên sản phẩm | Lắp ráp bộ phận lọc không khí |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DZ98149190836 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích thước | 430X270X270mm |
![]()