| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Lắp ráp van điều khiển tay-Máy kéo 3517010-CL3201 dành cho phụ tùng xe tải Dongfeng
Van phanh tay này được thiết kế cho các loại xe thương mại như Dongfeng Captur và xe tải nhẹ. Nó sử dụng thân van bằng hợp kim nhôm có độ bền cao và lõi van bịt kín có độ chính xác cao, tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn kỹ thuật ban đầu của nhà máy. Nó có thể ngăn chặn rò rỉ không khí một cách hiệu quả và đảm bảo áp suất không khí ổn định. Nó có thể cung cấp khả năng kiểm soát phanh đỗ nhạy cảm và đáng tin cậy trong các điều kiện khắc nghiệt như đỗ xe thường xuyên dừng và khởi hành ngang dốc. Đây là một bộ phận thay thế ban đầu lý tưởng của nhà máy để đảm bảo an toàn cho việc lái và đỗ xe của các phương tiện vận chuyển hàng hóa.
| Tên sản phẩm | Cụm van điều khiển bằng tay-Máy kéo |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 3517010-CL3201 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2kg |
| Kích thước | 200x140x90mm |
![]()
![]()
Thông tin đặt hàng & vận chuyển
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Lắp ráp van điều khiển tay-Máy kéo 3517010-CL3201 dành cho phụ tùng xe tải Dongfeng
Van phanh tay này được thiết kế cho các loại xe thương mại như Dongfeng Captur và xe tải nhẹ. Nó sử dụng thân van bằng hợp kim nhôm có độ bền cao và lõi van bịt kín có độ chính xác cao, tuân thủ nghiêm ngặt các tiêu chuẩn kỹ thuật ban đầu của nhà máy. Nó có thể ngăn chặn rò rỉ không khí một cách hiệu quả và đảm bảo áp suất không khí ổn định. Nó có thể cung cấp khả năng kiểm soát phanh đỗ nhạy cảm và đáng tin cậy trong các điều kiện khắc nghiệt như đỗ xe thường xuyên dừng và khởi hành ngang dốc. Đây là một bộ phận thay thế ban đầu lý tưởng của nhà máy để đảm bảo an toàn cho việc lái và đỗ xe của các phương tiện vận chuyển hàng hóa.
| Tên sản phẩm | Cụm van điều khiển bằng tay-Máy kéo |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 3517010-CL3201 |
| Tình trạng | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đã kiểm tra 100% |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Cân nặng | 2kg |
| Kích thước | 200x140x90mm |
![]()
![]()
Thông tin đặt hàng & vận chuyển