| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Tính năng và ứng dụng của thành phần
1. Thâm nhập cao: Được thiết kế cho vận chuyển đường dài và môi trường hoạt động nặng, kèn này tự hào có một âm thanh mạnh mẽ, thâm nhập có hiệu quả cảnh báo người đi bộ và xe.
2Độ bền: Được xây dựng từ kim loại chất lượng cao, nó chống ăn mòn và chống rung động,làm cho nó phù hợp với môi trường khắc nghiệt như gắn trên mái xe tải hoặc lắp đặt khoang động cơ.
3Phương pháp lắp đặt: Thông thường được gắn trên mái nhà (các mô hình mới hơn thường có vỏ bảo vệ) hoặc được gắn trên khung gầm,kết nối với hệ thống khí nén hiện có của xe và mạch điều khiển điện tử.
| Tên sản phẩm | Bộ sợi dây thổi điện tử |
|---|---|
| Số phần | 3721060-C4300 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 3kg |
| Kích thước | 450 x 120 x 120 mm |
| MOQ: | 1 CÁI |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| standard packaging: | Các tông thống nhất, bao bì có bọc bong bóng bên trong và bọc bằng màng bên ngoài. Các mặt hàng lớn |
| Delivery period: | 7-10 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Supply Capacity: | 500 chiếc |
Tính năng và ứng dụng của thành phần
1. Thâm nhập cao: Được thiết kế cho vận chuyển đường dài và môi trường hoạt động nặng, kèn này tự hào có một âm thanh mạnh mẽ, thâm nhập có hiệu quả cảnh báo người đi bộ và xe.
2Độ bền: Được xây dựng từ kim loại chất lượng cao, nó chống ăn mòn và chống rung động,làm cho nó phù hợp với môi trường khắc nghiệt như gắn trên mái xe tải hoặc lắp đặt khoang động cơ.
3Phương pháp lắp đặt: Thông thường được gắn trên mái nhà (các mô hình mới hơn thường có vỏ bảo vệ) hoặc được gắn trên khung gầm,kết nối với hệ thống khí nén hiện có của xe và mạch điều khiển điện tử.
| Tên sản phẩm | Bộ sợi dây thổi điện tử |
|---|---|
| Số phần | 3721060-C4300 |
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn chất lượng | 100% được kiểm tra |
| Chứng nhận chất lượng | ISO, CCC, GSO, CE, SGS, TUV |
| Trọng lượng | 3kg |
| Kích thước | 450 x 120 x 120 mm |